โรงพยาบาลพริ้นซ์ ปากน้ำโพ X Central Nakhon Sawan ขอเชิญร่วมอบรมคุณแม่ตั้งครรภ์คุณภาพ
11 มิถุนายน 2567
![โรงพยาบาลพริ้นซ์ ปากน้ำโพ X Central Nakhon Sawan ขอเชิญร่วมอบรมคุณแม่ตั้งครรภ์คุณภาพ](https://website-storage.princhealth.com/ppnp/news/20240611090602-KHtgP-อบรมคุณแม่ประจำเดือน-มิยิ.67@lg.webp)
โรงพยาบาลพริ้นซ์ ปากน้ำโพ X Central Nakhon Sawan ขอเชิญร่วมอบรมคุณแม่ตั้งครรภ์คุณภาพ ในหัวข้อ “คุณหมอ MFM ชวนคุณแม่มือใหม่ฝากครรภ์" โดย นายแพทย์ธีธัช อดทน สูตินรีแพทย์เฉพาะทางด้านเวชศาสตร์มารดา และทารกในครรภ์
ประจำโรงพยาบาลพริ้นซ์ ปากน้ำโพ ในวันเสาร์ที่ 22 มิ.ย. 67 ณ ชั้น 2 (13.00-15.00น.) โซนสินค้าเด็ก Central Department Store Nakhon Sawan
.
พิเศษสุดๆสำหรับผู้ร่วมกิจกรรมลุ้นรับ ลาบูบู้ฟรี 1 จุ่มมมมมม
ลงทะเบียน >>>> https://docs.google.com/.../1FAIpQLSfOqke-uMD.../viewform
.